Starfsmenn

 

   Björg Baldursdóttir, skólastjóri
   Sigrún Valdimarsdóttir, aðstoðarskólastjóri og deildarstjóri á unglingastigi
   Elísabet Gunnarsdóttir, deildarstjóri miðstigs
  Dagmar Kjartansdóttir, deildarstjóri yngsta stigs
  Aðalheiður Arnbjörnsdóttir , skólaliði og aðstoð á bókasafni
   Agnieszka Bukowska, skólaliði
   Alicja Teresa Rosa, skólaliði
   Ana Djurovic, skólaliði
   Andri Sigurðsson, umsjónarkennari í 6.bekk
   Anna Hansen Davíðsdóttir, stuðningsfulltrúi
    Anna Katarzyna Bronszewska , matráður
    Anna Sigrún Ásmundsdóttir, umsjónarkennari í 4.bekk 
    Arna Björg Kristmannsdóttir, umsjónarkennari í 4.bekk
   Arndís Oddfríður Jónsdóttir, umsjónakennari í 2.bekk
   Ágústa Gunnarsdóttir, umsjónarkennari í 3.bekk
   Álfheiður Björgvinsdóttir, tónmenntakennari og kórstjóri. 
   Ása Valgerður Sigurðardóttir, sérkennari
   Ásdís Rós Clark, umsjónarkennari í 7.bekk
   Ásthildur G. Guðlaugsdóttir, námsráðgjafi
   Birgir Loftsson, grunnskólakennari/sérkennsla 
    Brynja Andreassen , umsjónarkennari í 5.bekk  
    Cesar Alexander Lopez , stuðningsfulltrúi
   Dragica Simic, matráður
   Edda Lind Ágústsdóttir, sérkennari og þroskaþjálfi
   Edyta Stepniewska, sérkennari 
   Elín Ingibjörg Kristófersdóttir, sérkennari á elsta stigi
   Elísabet Ólafsdóttir, íslenskukennari á elsta stigi
   Elísabet Sveinsdóttir, umsjónarkennari í 7.bekk
   Emily Dayanira Parrales Loor, skólaliði
   Erlendur Egilsson, sálfræðingur
   Erna Torfadóttir, umsjónarkennari í 4.bekk
   Ester Höskuldsdóttir, umsjónarkennari í 1.bekk    
   Fidajete Bujupi, skólaliði
   Gísli Þór Einarsson, umsjónarkennari í 9.bekk og náttúrufræðikennari
   Guðbjörg Lóa Ólafsdóttir, umsjónarkennari í 1.bekk
   Guðfinna Guðmundsdóttir, grunnskólakennari/heimilisfræði 
   Guðjón Már Sveinsson, umsjónarkennari í 10.bekk
   Guðni Páll Kárason, íþróttakennari   
   Guðný Jónsdóttir, myndmenntakennari á mið- og elsta stigi. 
   Guðný Katrín Einarsdóttir Kjærnested, þroskaþjálfi 
   Guðrún Erla Jónsdóttir , matráður   
   Guðrún Ólafsdóttir, kennari og bókasafnsfræðingur
   Guðrún Pétursdóttir, stuðningsfulltrúi
   Gyða Guðmundsdóttir, skólaliði 
   Gylfi Freyr Gröndal, umsjónakennari í 8.bekk og samfélagsfræðikennari
   Halla Jónsdóttir, umsjónarkennari í 3.bekk
   Halldóra Ágústsdóttir, myndmenntakennari á yngsta stigi
  Helga Ágústsdóttir , umsjónarkennari í 5.bekk
   Helga Ólöf Þórdísardóttir, Er í leyfi 2020 – 2021
   Helga Sjöfn Pétursdóttir, umsjónarkennari í 2.bekk
   Hulda Guðrún Pálsdóttir, textílkennari
  Iðunn Haraldsdóttir, ritari
   Ingunn Jónsdóttir, Leyfi skólaárið 2021
   Ingvi Rafn Björgvinsson, stuðningsfulltrúi
   Jódís Ólafsdóttir, upplýsingatæknikennari/tölvuumsjón
   Jóhanna Pálsdóttir, umsjónarkennari í 9.bekk og íslenskukennari
    Jóhannes Bjarki Bjarkason , stuðningsfulltrúi
   Jón Árni Rúnarsson, umsjónarmaður fasteigna/húsvörður
   Júlía Guðmundsdóttir, forstöðumaður frístundar
   Kristín Lilja Jónsdóttir, hjúkrunarfræðingur
   Kristín Þorsteinsdóttir , sérkennari  
   Kristrún Júlíusdóttir, umsjónarkennari í 10.bekk og stærðfræðikennari
   Lára Valdís Kristjánsdóttir , tæknistjóri
   Lidia Malgorzata Bzdel , Skólaliði 
   Lilja Björk Heiðarsdóttir, leyfi skólaárið 2021-2022
   Linda Brá Hafsteinsdóttir, umsjónarkennari í 5.bekk
   Magnea Sigurðardóttir, umsjónarkennari í 3.bekk
   Malgorzata Siuzdak , skólaliði.
   Margrét E. Halldórsdóttir , skólaritari
   María Moritz Sigurðardóttir, umsjónarkennari í 3.bekk
   Maríanna Wathne Kristjánsdóttir, forstöðumaður Ekkó
   Marta Maria Zietal, skólaliði
   Natalia Irena Bronszewska, frístundaleiðbeinandi
   Natalia Mikhaylova, skólaliði
   Ragnheiður Gísladóttir, umsjónarkennari í 7.bekk
   Ragnheiður S. Bjarnason , kennari
   Roksana Duielczyk , skólaliði  
   Ruth Ingólfsdóttir , kennari/heimilisfræði 
Rúna Björg Ársælsdóttir, frístundaleiðbeinandi
   Rúnar Sigríksson , íþróttakennari
   Sandra Cristina Oliveira Alves , skólaliði
   Sara Jóna Haraldsdóttir, íþróttakennari
   Sif Garðarsdóttir, umsjónarkennari í 8.bekk og enskukennari
   Signý Gunnarsdóttir, talmeinafræðingur
   Sigríður Ásta Z. Friðriksdóttir, hjúkrunarfræðingur
   Sigríður Hjaltdal Pálsdóttir , smíðakennari
   Sigrún Eyþórsdóttir , umsjónarkennari í 6.bekk
   Sigurbjörg Viðarsdóttir, umsjónarkennari í 2.bekk
   Snezana Zeljkovic, skólaliði
   Sóley Ægisdóttir , umsjónarkennari í 1.bekk
   Sveinn Sævar Pálsson, matráður
   Svala Guðmundsdóttir, stuðningsfulltrúi
   Sylwia Mrozowska , skólaliði
   Sædís Harpa Stefánsdóttir, kennari
   Torfi Guðbrandsson, kennari á miðstigi
   Urszula Bukrewicz, skólaliði
   Vaka Dóra Róbertsdóttir , umsjónarkennari í 8.bekk og dönskukennari
   Valdís Arnarsdóttir, umsjónarkennari í 6. bekk
   Vera M. B. Da Conceicao Santos, skólaliði
   Víðir Þórarinsson, stærðfræðikennar á elsta stigi
   Þóra Marteinsdóttir, tónmenntakennari
   Þ. Bjarndís Þorbergsdóttir, sérkennari á  yngsta stigi.